ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงอย่างไรก็รัก ยอดรัก สลักใจ  (อ่าน 1143 ครั้ง)

กระผมนั้นไม่ค่อยได้ฟังเพลงของยอดรัก สลักใจบ่อยนักหรอกครับ
แต่ก็ชอบหลายๆเพลงนะครับ จึงได้นำเพลงนี้มาฝากท่านสักเพลง
อาจจะเป็นเพลงที่จะอยู่ในหัวใจใครสักคน หรืออาจจะอยู่ในสมุดบันทึกเพลงท่านอาทิตย์อุทัยก็ได้นะ

ถึงอย่างไรก็รัก

Re: ถึงอย่างไรก็รัก ยอดรัก สลักใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28-09-2011, 01:13:22 PM »
 :SKJ_8_99: << แบบนี้ป่าว..ท่านเมืองเพชร ถึงอย่างไรก็รักน่ะ
เพลงนี้คุ้นๆ น่ะครับ จำได้ว่า น่าจะเป็นช่วงๆเดียวกับเพลง พ่อหม้ายซิงๆ กระมัง
เคยอัดจากวิทยุเก็บไว้ เอ.. หรือเป็นเทปจริง ล่ะหว่า..

:SKJ_1_21: ที่แน่ๆ เพลงนี้ผมไม่มีแผ่นแหงๆ ครับ

Re: ถึงอย่างไรก็รัก ยอดรัก สลักใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28-09-2011, 05:56:30 PM »
ผมก็ไม่มีเหมือนกันแฮะ.. :-[