ฟังเพลงสะกิดใจ > แผ่นเสียงสปีด 78

สุชาติ เทียนทอง - เทียนดับ ( แผ่นสปีด 78..ครั่งผสม )

<< < (3/3)

sorasri:
รับทราบครับผม ขอบคุณมากครับ

อธิปไตย:
ก่อนกลับไปเคลียงานต่อ ขอฟังเพลงเพราะๆอีกสักบทเพลงครับ
เพลงนี้เคยได้ฟังจากพี่สันติ ครั้งนึงเมื่ออยู่บ้านโน้น
ได้กลับมาฟังอีกครั้งก็ไพเราะเหมือนเดิมครับ
"เพลงลูกทุ่งนี่ยิ่งฟังยิ่งหลง ยิ่งฟังยิ่งติด"  :SKJ_1_30:

นาย พิชัย ต่วนค่ำ:
 :SKJ_4_09:สุดยอดมากครับหาฟังยากจริงๆ

มาโนช:
 :SKJ_4_09:ขอบคุณครับพี่สันติ ที่หาเพลงดีๆมาให้ เพลงนี้คุณสุขาติ
จินตนการในการผูกเรื่องราวได้เยี่ยมมาก ฟังแล้วมองเห็นภาพเลยครับ

กล้วย:
คุณภาพเสียงอย่างนี้หาฟังได้จากพี่สันติ ขอบคุณครับผม 2014-012

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version