ฟังเพลงสะกิดใจ > แผ่นเสียงสปีด 78

สุชาติ เทียนทอง - เทียนดับ ( แผ่นสปีด 78..ครั่งผสม )

<< < (2/3) > >>

ชัยยุทธ:
เพลงนี้ชอบมากๆครับ เสียงชัดเจนด้วยครับ

sorasri:
อยากฟังครับ

sorasri:
แต่ไม่รู้จะกดโหลดฟังตรงไหนครับ

sorasri:
พอดีใช้ไอแพด. สงสัยต้องใช้คอมแทนใช่ไหมครับ

อาทิตย์อุทัย:

--- อ้างจาก: sorasri ที่ 05-10-2013, 07:51:56 PM ---พอดีใช้ไอแพด. สงสัยต้องใช้คอมแทนใช่ไหมครับ

--- End quote ---

เพลงตัวอย่างที่นี่ ส่วนใหญ่ เป็นไฟล์แฟลช (SWF) ครับ จึงทำให้ฟังใน ไอแพด กับ Galaxy รุ่นใหม่ๆไม่ได้ เพราะเป็นที่รู้กันทั่วไปว่า ไม่ิ Support แฟลช

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version