ฟังเพลงสะกิดใจ > แผ่นเสียงสปีด 78

นิตยา เปิดปัญญา - บุญย้อนนอนฝัน ( แผ่นครั่ง..สปีด 78 )

<< < (2/2)

kasalong:
มารู้จักคุณนิตยา เปิดปัญญา  ก็ตอนเริ่มเข้ามาในเวบเพลงและติดตามฟังมาเสมอค่ะ
มีหลายเพลงเลยค่ะที่ไม่เคยฟัง  แต่ทำนองเพลงก็คุ้นๆนะคะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

นก:
 :SKJ_1_86: เห็นพี่สันติเข้ามาแว้บๆก็เลยลองค้นดูคิดว่าพี่ต้องเข้ามาซ่อมไฟล์เพลงแน่ ก็มาเจอกระทู้นี้ เสียงรอบนี้ดีกว่าเสียงรอบที่แล้วรายละเอียดเสียงชัดกว่าทำให้เพลงเพราะขึ้นอีก ขอบคุณพี่สันติมากค่ะที่เข้ามาแก้ไขให้ได้ฟังอีกครั้งหนึ่ง SKJ_2014_19.gif

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version