ผู้เขียน หัวข้อ: ผ่องศรี วรนุช เข็ดแล้วผู้ชาย ขอเพลงหน่อยค่ะ  (อ่าน 1830 ครั้ง)

ใครมีเพลงนี้บ้างคะ นกมีแผ่นแต่ยังไม่ได้ริป อยากฟังเพราะเป็นเพลงแก้
เข็ดแล้วผู้หญิงลุงไพรวัลย์ ขอบคุณพี่ๆน้องๆล่วงหน้าค่ะ
:SKJ_8_98:

ผมมีตรา 3 โฆษกอยู่จำนวนไม่น้อย แต่ยังหาเพลงนี้ไม่เจอ ถ้าหากเจอจะเอามาลงแจกให้นะครับ
หรือท่านใดมีก็ขอกรุณาให้คนชอบแก้ไปก่อน.  ขอบคุณครับ

ผมมีตรา 3 โฆษกอยู่จำนวนไม่น้อย แต่ยังหาเพลงนี้ไม่เจอ ถ้าหากเจอจะเอามาลงแจกให้นะครับ
หรือท่านใดมีก็ขอกรุณาให้คนชอบแก้ไปก่อน.  ขอบคุณครับ

:SKJ_8_98: :SKJ_8_98: ขอบคุณพี่ที่จะมาช่วยแก้ :SKJ_7_03:

เข็ดให้มันจริงเถอะนู๋ ป๋าจะอนุโมทนาพร้อมอุทิศส่งเลย จริงสิ พับผ้า  :SKJ_1_13:
ช่วงนี้ยุ่งๆ ขอจัดระเบียบเพลงก่อนนะ ถ้าเจอก็จะริปมาแจกเหมือนกัน คงทันสงกรานต์ปีหน้า น่ะ..คิวยาว  :SKJ_8_12:

เข็ดให้มันจริงเถอะนู๋ ป๋าจะอนุโมทนาพร้อมอุทิศส่งเลย จริงสิ พับผ้า  :SKJ_1_13:
ช่วงนี้ยุ่งๆ ขอจัดระเบียบเพลงก่อนนะ ถ้าเจอก็จะริปมาแจกเหมือนกัน คงทันสงกรานต์ปีหน้า น่ะ..คิวยาว  :SKJ_8_12:

:SKJ_8_98: :SKJ_8_98: อย่าให้ต้องคอยจนลูกบวชละกันค่ะ :P :SKJ_7_12:

จากแผ่น ผมคงไม่มี แต่จาก CD พอไหว ไม่รู้จะถูกใจป้าหรือเปล่านะ

จากแผ่น ผมคงไม่มี แต่จาก CD พอไหว ไม่รู้จะถูกใจป้าหรือเปล่านะ
:SKJ_8_98: :SKJ_8_98: ขอบคุณค่ะพี่สายัณห์ พี่สันติ ยะลานำมาให้แล้วค่ะตามแผนที่ข้างล่างค่ะ
http://www.sakidjai.com/index.php/topic,6084.msg40410/topicseen.html#msg.0