ผู้เขียน หัวข้อ: จาก "ลุงดุสิต ดุริยะศัดิ์" ถึง "ลุงอาทิตย์ อุทัย" และ ก๊วน สะกิดใจทุกท่าน  (อ่าน 2031 ครั้ง)

กว่า 2 ปี ที่ผมเพิ่งจะทำ Cd รูปแบบมาตรฐาน ให้ศิลปินท่านนี้
นำมาขอรับ คำติชม

ปกหลัง พร้อมรายชื่อเพลง
และรายชื่อ บรรดาสมาชิกร่วมก๊วน ผู้ร่วมอุดมการณ์ สืบสาน
เจตนารมณ์ "บทเพลงของแผ่นดิน ต้องคงอยู่คู่แผ่นดิน"
ที่ท่านได้ เมตตา แต่ไม่อุเบก ขา ที่จะให้เพลง (เสียงดี กว่า ที่ บ.ทำขาย)
เลย ขอจักทำ มอบ คืน ให้ พี่ดุสิต ไว้เป็นที่ระลึก

หาก ลุงอาทิตย์ มีเพลงอื่น นอกเหนือจากนี้
ขอ....ด่วน.... ครับ

:SKJ_1_21: แบบตรงๆ ไม่อ้อมนะ ดร.ที่รัก แบบว่า...

ชุดสูท นี่มันได้อารมณ์คนละทางกับฉากหลังอ่ะครับ.. ได้โปรด อย่าทำร้ายจิตใจ อาทิตย์อุทัย มากกว่านี้เลย..  :SKJ_1_22:
กรุณาเถอะ.. ท่าน ดร. เปลี่ยนรูปคุณดุสิต ได้ไหม?
...แบบม่อฮ่อม หรือลายดอกไทยๆก็ยังดี.. ... นะนะ

อ้อ...ตัวหนังสือชื่อ ทรงมน ..ดูมันนิ่มไปหน่อยด้วย..
20 เพลงดูพอดีๆ แล้วครับ หากมากกว่านี้ เพลงท้ายๆ (ริมนอก) มักมีอาการสะดุดน่ะครับ
จึ๋ย..ผมติแหลกแบบนี้.. คงมีโดนเอาคืนเข้าสักวัน..55 ทำใจแล้ว(หว่ะ) :SKJ_1_19: