ผู้เขียน หัวข้อ: ปก CD ลุงโฆสิต นพคุณ "นำมาให้ชม พร้อมขอรับคำแนะนำ... ด้วยครับ  (อ่าน 2229 ครั้ง)

ทั้ง 4 เพลง คือ เพลง ที่คุณลุงตามหา
ผมจะมอบให้คุณลุงโฆสิต นพคุณ ในวันที่ 7 เมย 55 นี้ ครับ

ทดลอง เปลี่ยนรูปแบบของปกหลัง ดูครับ
รายชื่อเพลง ทั้งหมด เป้นเพลง ที่ไม่มีขายในท้องตลาด

ผมว่ารูปแบบปกทีี่เห็น สมบูรณ์กว่าทุกปกที่เคยเห็น เป็นความลงตัวอย่างที่นำเอาจุดเด่นจุดด้อยมารวมกัน มีพัฒนาการว่าอย่างงั้นแหละ แต่เหนือกว่านั้นถึงปกจะดีเพียงไรแต่เนื้อในต่างหากละ เพลงที่ไม่มีขายในท้องตลาด ปกไม่มี คอมเม็นท์ไม่ต้อง 500 ก็ถือว่าไม่แพงสำหรับงานเพลงหายาก ผมจองก่อนแล้วกัน....

ผมว่ารูปแบบปกทีี่เห็น สมบูรณ์กว่าทุกปกที่เคยเห็น เป็นความลงตัวอย่างที่นำเอาจุดเด่นจุดด้อยมารวมกัน มีพัฒนาการว่าอย่างงั้นแหละ แต่เหนือกว่านั้นถึงปกจะดีเพียงไรแต่เนื้อในต่างหากละ เพลงที่ไม่มีขายในท้องตลาด ปกไม่มี คอมเม็นท์ไม่ต้อง 500 ก็ถือว่าไม่แพงสำหรับงานเพลงหายาก ผมจองก่อนแล้วกัน....
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ จองได้ด้วยหรือท่าน .........สำหรับตัวผมผมเห็นด้วยกับกิจกรรมนี้มากเลยครับ นักร้องเก่าๆไม่ค่อยได้เก็บแผ่นเสียง หรือแม้แต่เพลงที่ตัวเองขับร้องไว้ในอดีต ให้ลูกหลานได้ชื่นชม....กิจกรรมนี้ทำให้เพลง
ลูกทุ่งอยู่คู่กับวงตระกูลของนักร้องท่าน และคู่แผ่นดินตราบนานเท่านานครับ ขอบคุณผู้จัดทำทุกๆท่านในที่นี้ด้วยครับ